T521X337M016ATE025 หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
KEMET
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
KEMET
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Vishay Polytech
Vishay Sprague
KYOCERA AVX
330 µF หล่อ วเก็บประจุแบบโพลีเมอร์แทนทาลัม 16 V 2917 (7343 เมตริก) 25mOhm @ 100kHz