T525D687M2R5ATE025
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
399-3263-2-ND - เทปและม้วน (TR)
399-3263-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
399-3263-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
T525D687M2R5ATE025
คำอธิบาย
CAP TANT POLY 680UF 2.5V 2917
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
50 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
680 µF หล่อ วเก็บประจุแบบโพลีเมอร์แทนทาลัม 2.5 V 2917 (7343 เมตริก) 25mOhm @ 100kHz
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
T525D687M2R5ATE025 รุ่น
หมวดหมู่
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
25mOhm @ 100kHz
ผู้ผลิต
KEMET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2917 (7343 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.287" L x 0.169" W (7.30mm x 4.30mm)
ความจุไฟฟ้า
680 µF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.122" (3.10mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
รหัสขนาดของผู้ผลิต
D
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
2.5 V