T543X107M025ATE060
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
399-12239-2-ND - เทปและม้วน (TR)
399-12239-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
399-12239-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
T543X107M025ATE060
คำอธิบาย
CAP TANT POLY 100UF 25V 2917
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
99 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 µF หล่อ วเก็บประจุแบบโพลีเมอร์แทนทาลัม 25 V 2917 (7343 เมตริก) 60mOhm @ 100kHz
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
T543X107M025ATE060 รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
ผู้ผลิต
KEMET
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2917 (7343 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.287" L x 0.169" W (7.30mm x 4.30mm)
ความจุไฟฟ้า
100 µF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.169" (4.30mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
รหัสขนาดของผู้ผลิต
X
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
25 V
อัตรา
COTS
ประเภท
หล่อ
คุณสมบัติ
มีความน่าเชื่อถือสูง
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
60mOhm @ 100kHz