UD2-12NU-L หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
KEMET
มีอยู่ในสต็อค: 270
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
KEMET
มีอยู่ในสต็อค: 3,363
เอกสารข้อมูล
มีอยู่ในสต็อค: 7,204
จุดประสงค์ทั่วไป รีเลย์ DPDT (2 Form C) ติดบนพื้นผิว
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Relay Basics - Another Teaching Moment | DigiKey Electronics
How to Choose a Relay - Another Teaching Moment
UD2-12NU-L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
399-UD2-12NU-LTR-ND - เทปและม้วน (TR)
399-UD2-12NU-LCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
399-UD2-12NU-LDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
UD2-12NU-L
คำอธิบาย
RELAY GEN PURPOSE DPDT 1A 12V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
UD2-12NU-L รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทคอยล์
ไม่มีแลทชิ่ง
ผู้ผลิต
รูปแบบส่วนปลาย
Gull Wing
ชุด
แรงดันไฟฟ้าที่จำเป็นในการทำงาน
9VDC
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้าที่ต้องปลดปล่อย
1.2VDC
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เวลาทำงาน
2 ms
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เวลาปลดปล่อย
1 ms
แรงดันไฟฟ้าของคอยล์
12VDC
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
แบบฟอร์มการติดต่อ
วัสดุหน้าสัมผัส
โลหะเงินผสม, โลหะทองผสม
อัตราหน้าสัมผัส (กระแสไฟฟ้า)
1 A
หน่วยงานที่อนุมัติ
CSA, TUV, UL
แรงดันไฟฟ้าสวิตช์ชิ่ง
250VAC, 220VDC - สูงสุด
ประเภทรีเลย์
จุดประสงค์ทั่วไป
โหลด - การสลับสูงสุด
250VA, 220W
ความต้านทานไฟฟ้าของคอยล์
1.03 kOhms
กระแสคอยล์
11.7 mA