VC0805K121R014
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
399-VC0805K121R014TR-ND - เทปและม้วน (TR)
399-VC0805K121R014CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
399-VC0805K121R014DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
VC0805K121R014
คำอธิบาย
VARISTOR 22V 120A 0805
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
99 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
22 V 120 A วาริสเตอร์ 1 วงจร ติดบนพื้นผิว 0805 (2012 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
VC0805K121R014 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - กระชาก
120 A
ผู้ผลิต
KEMET
พลังงาน
0.4J
ชุด
จำนวนของวงจร
1
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
355 pF @ 1 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
โวลต์ AC สูงสุด
14 V
เกรด
รถยนต์
โวลต์ DC สูงสุด
18 V
คุณสมบัติ
AEC-Q200
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (ต่ำสุด)
19.8 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (Typ)
22 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0805 (2012 เมตริก)
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (สูงสุด)
24.2 V