VC1206K201R014
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
399-VC1206K201R014TR-ND - เทปและม้วน (TR)
399-VC1206K201R014CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
399-VC1206K201R014DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
VC1206K201R014
คำอธิบาย
VARISTOR 22V 200A 1206
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
99 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
22 V 200 A วาริสเตอร์ 1 วงจร ติดบนพื้นผิว, MLCV 1206 (3216 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
VC1206K201R014 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - กระชาก
200 A
ผู้ผลิต
KEMET
พลังงาน
0.6J
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
950 pF @ 1 kHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
โวลต์ AC สูงสุด
14 V
เกรด
รถยนต์
โวลต์ DC สูงสุด
18 V
คุณสมบัติ
AEC-Q200
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (ต่ำสุด)
19.8 V
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (Typ)
22 V
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (สูงสุด)
24.2 V