STD14NM50NAG
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-STD14NM50NAGTR-ND - เทปและม้วน (TR)
497-STD14NM50NAGCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-STD14NM50NAGDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STD14NM50NAG
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 500V 12A DPAK
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 500 V 12A (Tc) 90W ติดบนพื้นผิว DPAK
หมวดหมู่
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
27 nC @ 10 V
Mfr
Vgs (สูงสุด)
±25V
ชุด
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
816 pF @ 50 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
90W
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
อุณหภูมิในการทำงาน
150°C (TJ)
ประเภท FET
เกรด
รถยนต์
เทคโนโลยี
คุณสมบัติ
AEC-Q101
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
500 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
320mOhm @ 6A, 10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4V @ 250µA