APA2106CGCK
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
754-1057-2-ND - เทปและม้วน (TR)
754-1057-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
754-1057-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
APA2106CGCK
คำอธิบาย
LED GREEN CLEAR SMD R/A
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
7 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีเขียว 570nm การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 2.1V 2-SMD, ไม่มีตัวนำ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
APA2106CGCK รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
2.1V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
20mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
มุมการมองเห็น
120°
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
สี
ความยาวคลื่น - เด่น
การตั้งค่า
มาตรฐาน
ความยาวคลื่น - สูงสุด
574nm
สีของเลนส์
ไม่มีสี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2-SMD, ไม่มีตัวนำ
ความโปร่งใสของเลนส์
ใส
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
อัตรา Millicandela
ขนาด / มิติ
2.10mm L x 1.00mm W
รูปแบบของเลนส์
สี่เหลี่ยมที่มีส่วนบนแบบโดม
ความสูง (สูงสุด)
0.60mm
ขนาดเลนส์
1.70mm x 0.60mm