APA2106SECK
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
754-1059-2-ND - เทปและม้วน (TR)
754-1059-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
754-1059-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
APA2106SECK
คำอธิบาย
LED ORANGE CLEAR SMD R/A
คำอธิบายโดยละเอียด
สีส้ม 601nm การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 2.1V 2-SMD, ไม่มีตัวนำ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
APA2106SECK รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
2.1V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
20mA
ความยาวคลื่น - สูงสุด
610nm
ขนาด / มิติ
2.10mm L x 1.00mm W
ความสูง (สูงสุด)
0.60mm
ขนาดเลนส์
1.70mm x 0.60mm