APG1608ZGC
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
754-1356-2-ND - เทปและม้วน (TR)
754-1356-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
754-1356-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
APG1608ZGC
คำอธิบาย
LED GREEN CLEAR CHIP SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
สีเขียว 525nm การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 3.3V 0603 (1608 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
APG1608ZGC รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
3.3V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
20mA
มุมการมองเห็น
120°
การตั้งค่า
มาตรฐาน
ความยาวคลื่น - สูงสุด
515nm
ขนาด / มิติ
1.60mm L x 0.80mm W
ความสูง (สูงสุด)
0.28mm
ขนาดเลนส์
1.20mm x 0.80mm