APT1608SURCK
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
754-1123-2-ND - เทปและม้วน (TR)
754-1123-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
754-1123-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
APT1608SURCK
คำอธิบาย
LED RED CLEAR CHIP SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
สีแดง 630nm การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 1.95V 0603 (1608 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
APT1608SURCK รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
1.95V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
20mA
ความยาวคลื่น - สูงสุด
645nm
ขนาด / มิติ
1.60mm L x 0.80mm W
ความสูง (สูงสุด)
0.75mm
ขนาดเลนส์
1.20mm x 0.80mm