APGA1602QBC/KA-5MAV
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
754-1821-2-ND - เทปและม้วน (TR)
754-1821-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
754-1821-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
APGA1602QBC/KA-5MAV
คำอธิบาย
LED BLUE CLEAR SMD R/A
คำอธิบายโดยละเอียด
สีน้ำเงิน 463nm การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 2.8V 2-SMD, ไม่มีตัวนำ
โมเดล EDA/CAD
APGA1602QBC/KA-5MAV รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
2.8V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
5mA
มุมการมองเห็น
130°, 150°
ความยาวคลื่น - สูงสุด
460nm
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2-SMD, ไม่มีตัวนำ
ขนาด / มิติ
1.60mm L x 0.90mm W
ความสูง (สูงสุด)
0.30mm
ขนาดเลนส์
1.60mm x 0.90mm