APGA1602SEC/E/KA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
754-1816-2-ND - เทปและม้วน (TR)
754-1816-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
754-1816-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
APGA1602SEC/E/KA
คำอธิบาย
LED RED CLEAR CHIP SMD R/A
คำอธิบายโดยละเอียด
สีแดง 624nm การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 2.05V 0603 (1608 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
APGA1602SEC/E/KA รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
2.05V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
20mA
มุมการมองเห็น
150°, 120°
ความยาวคลื่น - สูงสุด
632nm
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
ขนาด / มิติ
1.60mm L x 0.90mm W
ความสูง (สูงสุด)
0.30mm
ขนาดเลนส์
1.60mm x 0.90mm