APHD1608LQBC/D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
754-2034-2-ND - เทปและม้วน (TR)
754-2034-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
754-2034-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
APHD1608LQBC/D
คำอธิบาย
LED BLUE CLEAR 1608 SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
7 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีน้ำเงิน 465nm การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 2.65V 0603 (1608 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
APHD1608LQBC/D รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
2.65V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
2mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
มุมการมองเห็น
100°
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
สี
ความยาวคลื่น - เด่น
การตั้งค่า
มาตรฐาน
ความยาวคลื่น - สูงสุด
460nm
สีของเลนส์
ไม่มีสี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
ความโปร่งใสของเลนส์
ใส
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
อัตรา Millicandela
ขนาด / มิติ
1.60mm L x 0.80mm W
รูปแบบของเลนส์
วงกลมที่มีด้านบนแบบโดม
ความสูง (สูงสุด)
0.75mm
ขนาดเลนส์
0.70mm Dia