APHD1608LSYCK
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
754-2033-2-ND - เทปและม้วน (TR)
754-2033-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
754-2033-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
APHD1608LSYCK
คำอธิบาย
LED YELLOW CLEAR 1608 SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
สีเหลือง 590nm การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 1.85V 0603 (1608 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
APHD1608LSYCK รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
1.85V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
2mA
ความยาวคลื่น - สูงสุด
590nm
ขนาด / มิติ
1.60mm L x 0.80mm W
ความสูง (สูงสุด)
0.75mm
ขนาดเลนส์
0.70mm Dia