APHD1608LZGCK
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
754-2036-2-ND - เทปและม้วน (TR)
754-2036-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
754-2036-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
APHD1608LZGCK
คำอธิบาย
LED GREEN CLEAR 1608 SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
สีเขียว 525nm การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 2.65V 0603 (1608 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
APHD1608LZGCK รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
2.65V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
2mA
ความยาวคลื่น - สูงสุด
515nm
ขนาด / มิติ
1.60mm L x 0.80mm W
ความสูง (สูงสุด)
0.75mm
ขนาดเลนส์
0.70mm Dia