APT1608LSECK/J3-PRV
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
754-1930-2-ND - เทปและม้วน (TR)
754-1930-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
754-1930-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
APT1608LSECK/J3-PRV
คำอธิบาย
LED RED CLEAR 2SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
สีแดง 625nm การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 1.8V 0603 (1608 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
APT1608LSECK/J3-PRV รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
1.8V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
2mA
ความยาวคลื่น - สูงสุด
640nm
ขนาด / มิติ
1.60mm L x 0.80mm W
ความสูง (สูงสุด)
0.75mm
ขนาดเลนส์
1.10mm x 0.80mm