APT1608VRCXF/A-5MAV
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
754-2180-2-ND - เทปและม้วน (TR)
754-2180-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
754-2180-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
APT1608VRCXF/A-5MAV
คำอธิบาย
LED CYAN DIFFUSED SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
7 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีฟ้าอมเขียว การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 2.8V 0603 (1608 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
APT1608VRCXF/A-5MAV รุ่น
หมวดหมู่
ขนาดเลนส์
1.10mm x 0.80mm
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
2.8V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
5mA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
มุมการมองเห็น
160°
สี
ประเภทการติดตั้ง
การตั้งค่า
มาตรฐาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
สีของเลนส์
สีเหลือง
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
ความโปร่งใสของเลนส์
กระจาย
ขนาด / มิติ
1.60mm L x 0.80mm W
อัตรา Millicandela
ความสูง (สูงสุด)
0.85mm