TPSMF4L15A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
F7538TR-ND - เทปและม้วน (TR)
F7538CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
F7538DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TPSMF4L15A
คำอธิบาย
TVS DIODE 15VWM 24.4VC SOD123F
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
24.4V แคลมป์ 16.4A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SOD-123F
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
16.4A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
400W
ชุด
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เกรด
รถยนต์
ประเภท
Zener
คุณสมบัติ
AEC-Q101
แชนเนลทิศทางเดียว
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
15V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SOD-123F
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
16.7V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
24.4V