APTD1608LCGCK
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
754-2037-2-ND - เทปและม้วน (TR)
754-2037-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
754-2037-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
APTD1608LCGCK
คำอธิบาย
LED GREEN CLEAR 1608 SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
สีเขียว 570nm การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 1.9V 0603 (1608 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
APTD1608LCGCK รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
1.9V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
2mA
ความยาวคลื่น - สูงสุด
574nm
ขนาด / มิติ
1.60mm L x 0.80mm W
ความสูง (สูงสุด)
1.10mm
ขนาดเลนส์
0.70mm Dia