APTD1608LSYCK หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Kingbright
มีอยู่ในสต็อค: 7,576
เอกสารข้อมูล
สีเหลือง 590nm การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 1.85V 0603 (1608 เมตริก)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
APTD1608LSYCK
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
754-2039-2-ND - เทปและม้วน (TR)
754-2039-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
754-2039-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
APTD1608LSYCK
คำอธิบาย
LED YELLOW CLEAR 1608 SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
APTD1608LSYCK รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
1.85V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
2mA
ความยาวคลื่น - สูงสุด
590nm
ขนาด / มิติ
1.60mm L x 0.80mm W
ความสูง (สูงสุด)
1.10mm
ขนาดเลนส์
0.70mm Dia