0603J2500121FCT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0603J2500121FCT-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0603J2500121FCT
คำอธิบาย
CAP CER 120PF 250V C0G/NP0 0603
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
120 pF ±1% 250V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก C0G, NP0 (1B) 0603 (1608 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
0603J2500121FCT รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
Mfr
แอพพลิเคชั่น
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
ประเภทการติดตั้ง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±1%
ความหนา (สูงสุด)
0.031" (0.80mm)