CZP1JFTTD121P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2019-CZP1JFTTD121PTR-ND - เทปและม้วน (TR)
2019-CZP1JFTTD121PCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
2019-CZP1JFTTD121PDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CZP1JFTTD121P
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 120 OHM 0603 1LN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
38 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
120 Ohms @ 100 MHz 1 สายพาวเวอร์ เฟอร์ไรท์บีด 0603 (1608 เมตริก) 2A 100mOhm
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
2A
ผู้ผลิต
KOA Speer Electronics, Inc.
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
100mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทฟิลเตอร์
สายพาวเวอร์
ความสูง (สูงสุด)
0.037" (0.95mm)
จำนวนของสาย
1
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
120 Ohms @ 100 MHz