CZP2AFTTD300P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2019-CZP2AFTTD300PTR-ND - เทปและม้วน (TR)
2019-CZP2AFTTD300PCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
2019-CZP2AFTTD300PDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CZP2AFTTD300P
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 30 OHM 0805 1LN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
38 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
30 Ohms @ 100 MHz 1 สายพาวเวอร์ เฟอร์ไรท์บีด 0805 (2012 เมตริก) 4A 15mOhm
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
4A
ผู้ผลิต
KOA Speer Electronics, Inc.
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
15mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0805 (2012 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทฟิลเตอร์
สายพาวเวอร์
ความสูง (สูงสุด)
0.043" (1.10mm)
จำนวนของสาย
1
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.047" W (2.00mm x 1.20mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
30 Ohms @ 100 MHz