02013J1R0ABSTR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
478-4370-2-ND - เทปและม้วน (TR)
478-4370-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
478-4370-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
02013J1R0ABSTR
คำอธิบาย
CAP THIN FILM 1PF 25V 0201
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1 pF ตัวเก็บประจุแบบธินฟิล์ม 25 V 0201 (0603 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
02013J1R0ABSTR รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
25 V
ผู้ผลิต
KYOCERA AVX
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ชุด
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0201 (0603 เมตริก)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
RF, Q สูง, ค่าการสูญเสียต่ำ
ความจุไฟฟ้า
1 pF
ขนาด / มิติ
0.024" L x 0.013" W (0.60mm x 0.33mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±0.05pF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.011" (0.28mm)