0402ZK220FBSTR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
478-0402ZK220FBSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
478-0402ZK220FBSTRCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
478-0402ZK220FBSTRDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0402ZK220FBSTR
คำอธิบาย
CAP THIN FILM 22PF 10V 0402
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
22 pF ตัวเก็บประจุแบบธินฟิล์ม 10 V 0402 (1005 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
0402ZK220FBSTR รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
10 V
ผู้ผลิต
KYOCERA AVX
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ชุด
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0402 (1005 เมตริก)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
RF, Q สูง, ค่าการสูญเสียต่ำ
ความจุไฟฟ้า
22 pF
ขนาด / มิติ
0.039" L x 0.022" W (1.00mm x 0.55mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±1%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.020" (0.50mm)