06035J0R3PBSTR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
478-4439-2-ND - เทปและม้วน (TR)
478-4439-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
478-4439-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
06035J0R3PBSTR
คำอธิบาย
CAP THIN FILM 0.3PF 50V 0603
คำอธิบายโดยละเอียด
0.3 pF ตัวเก็บประจุแบบธินฟิล์ม 50 V 0603 (1608 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
06035J0R3PBSTR รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
50 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความจุไฟฟ้า
0.3 pF
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.032" W (1.60mm x 0.81mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±0.02pF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.029" (0.73mm)