12103C106K4Z2A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
478-KAF32LR71E106KUTR-ND - เทปและม้วน (TR)
478-KAF32LR71E106KUCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
478-KAF32LR71E106KUDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
12103C106K4Z2A
คำอธิบาย
CAP CER 10UF 25V X7R 1210
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 µF ±10% 25V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7R 1210 (3225 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
12103C106K4Z2A รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
Mfr
คุณสมบัติ
ส่วนปลายอ่อน
ชุด
อัตรา
AEC-Q200
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แอพพลิเคชั่น
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ความจุไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1210 (3225 เมตริก)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
ความหนา (สูงสุด)
0.110" (2.79mm)