1825CC154KAT2A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
478-KGM44CR72J154KVTR-ND - เทปและม้วน (TR)
478-KGM44CR72J154KVCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
478-KGM44CR72J154KVDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
1825CC154KAT2A
คำอธิบาย
CAP CER 0.15UF 630V X7R 1825
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
0.15 µF ±10% 630V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7R 1825 (4564 เมตริก)
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ชุด
คุณสมบัติ
แรงดันไฟฟ้าสูง
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แอพพลิเคชั่น
ประเภทการติดตั้ง
ความจุไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1825 (4564 เมตริก)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ขนาด / มิติ
0.181" L x 0.248" W (4.60mm x 6.30mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
ความหนา (สูงสุด)
0.087" (2.21mm)