AR205F334K4R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
478-5097-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AR205F334K4R
คำอธิบาย
CAP CER 0.33UF 50V X8R RADIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
0.33 µF ±10% 50V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X8R แนวรัศมี
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
AR205F334K4R รุ่น
หมวดหมู่
อัตรา
AEC-Q200
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.200" L x 0.125" W (5.08mm x 3.18mm)
ความจุไฟฟ้า
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.200" (5.08mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.100" (2.54mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
รูปแบบตัวนำ
ตรง
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C