AR30HC102K4R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
478-AR30HC102K4R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AR30HC102K4R
คำอธิบาย
CAP CER 1000PF 3KV X7R RADIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1000 pF ±10% 3000V (3kV) ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7R แนวรัศมี
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
AR30HC102K4R รุ่น
หมวดหมู่
อัตรา
AEC-Q200
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.300" L x 0.150" W (7.62mm x 3.81mm)
ความจุไฟฟ้า
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.300" (7.62mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.200" (5.08mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
รูปแบบตัวนำ
ตรง
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C