CB017D0103JBA หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
KYOCERA AVX
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
10000 pF ตัวเก็บประจุแบบฟิล์ม 40V 63V โพลีเอสเตอร์, โพลีเอทิลีน แนฟทาเลต (PEN), อาบไอโลหะ - ซ้อนกัน 1206 (3216 เมตริก)