CB018B0102JBA มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
KYOCERA AVX
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
1000 pF ตัวเก็บประจุแบบฟิล์ม 10V 16V โพลีฟินีลีนซัลไฟด์ (PPS), อาบไอโลหะ - ซ้อนกัน 1206 (3216 เมตริก)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
CB018B0102JBA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CB018B0102JBA-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CB018B0102JBA
คำอธิบาย
CAP FILM 1000PF 5% 16VDC 1206
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
38 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CB018B0102JBA รุ่น
หมวดหมู่
วัสดุไดอิเล็กทริก
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.130" L x 0.063" W (3.30mm x 1.60mm)
ความจุไฟฟ้า
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.045" (1.15mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
ส่วนปลาย
แผ่นบัดกรี
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
10V
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
16V