CB027C0104JBA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
478-7485-2-ND - เทปและม้วน (TR)
478-7485-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
478-7485-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CB027C0104JBA
คำอธิบาย
CAP FILM 0.1UF 5% 25VDC 1210
คำอธิบายโดยละเอียด
0.1 µF ตัวเก็บประจุแบบฟิล์ม 16V 25V โพลีเอสเตอร์, โพลีเอทิลีน แนฟทาเลต (PEN), อาบไอโลหะ - ซ้อนกัน 1210 (3225 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
CB027C0104JBA รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ขนาด / มิติ
0.130" L x 0.098" W (3.30mm x 2.50mm)
ความจุไฟฟ้า
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.071" (1.80mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
16V
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
25V