CB027C0104JBA | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CAP FILM 0.1UF 5% 25VDC 1210 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 38 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 0.1 µF ตัวเก็บประจุแบบฟิล์ม 16V 25V โพลีเอสเตอร์, โพลีเอทิลีน แนฟทาเลต (PEN), อาบไอโลหะ - ซ้อนกัน 1210 (3225 เมตริก) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | CB027C0104JBA รุ่น |
หมวดหมู่ | วัสดุไดอิเล็กทริก |
Mfr | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 125°C |
ชุด | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ขนาด / มิติ 0.130" L x 0.098" W (3.30mm x 2.50mm) |
ความจุไฟฟ้า | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.071" (1.80mm) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±5% | ส่วนปลาย แผ่นบัดกรี |
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC 16V | แอพพลิเคชั่น จุดประสงค์ทั่วไป |
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC 25V |