CB037D0104JBA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
478-6003-2-ND - เทปและม้วน (TR)
478-6003-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
478-6003-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CB037D0104JBA
คำอธิบาย
CAP FILM 0.1UF 5% 63VDC 1812
คำอธิบายโดยละเอียด
0.1 µF ตัวเก็บประจุแบบฟิล์ม 40V 63V โพลีเอสเตอร์, โพลีเอทิลีน แนฟทาเลต (PEN), อาบไอโลหะ - ซ้อนกัน 1812 (4532 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
CB037D0104JBA รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ขนาด / มิติ
0.185" L x 0.126" W (4.70mm x 3.20mm)
ความจุไฟฟ้า
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.110" (2.79mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
40V
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
63V