CB042K0103KBC
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
478-11600-2-ND - เทปและม้วน (TR)
478-11600-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
478-11600-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CB042K0103KBC
คำอธิบาย
CAP FILM 10000PF 10% 630VDC 2220
คำอธิบายโดยละเอียด
10000 pF ตัวเก็บประจุแบบฟิล์ม 250V 630V โพลีเอสเตอร์, โพลีเอทิลีน เทเรฟทาเลต (PET), อาบไอโลหะ - ซ้อนกัน 2220 (5750 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
CB042K0103KBC รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ขนาด / มิติ
0.228" L x 0.197" W (5.80mm x 5.00mm)
ความจุไฟฟ้า
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.110" (2.80mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
250V
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
630V