CB052E0105KBC
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
478-11602-2-ND - เทปและม้วน (TR)
478-11602-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
478-11602-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CB052E0105KBC
คำอธิบาย
CAP FILM 1UF 10% 100VDC SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
1 µF ตัวเก็บประจุแบบฟิล์ม 63V 100V โพลีเอสเตอร์, โพลีเอทิลีน เทเรฟทาเลต (PET), อาบไอโลหะ - ซ้อนกัน SMD ที่ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
โมเดล EDA/CAD
CB052E0105KBC รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ขนาด / มิติ
0.283" L x 0.240" W (7.20mm x 6.10mm)
ความจุไฟฟ้า
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.224" (5.70mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
63V
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
100V