FE52GF8Q0107KB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
478-FE52GF8Q0107KB-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FE52GF8Q0107KB
คำอธิบาย
FILM CAPACITORS 600V 100UF 10% E
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 µF ตัวเก็บประจุแบบฟิล์ม 600V โพลีโพรพิลีน (PP), อาบไอโลหะ แนวรัศมี - 4 ตัวนำ
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
Mfr
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ชุด
บรรจุภัณฑ์ / เคส
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ขนาด / มิติ
2.264" L x 1.378" W (57.50mm x 35.00mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
2.394" (60.80mm)
ความจุไฟฟ้า
ส่วนปลาย
PC ขา
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
2.067" (52.50mm)
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
600V
แอพพลิเคชั่น
ลิงก์ DC, การกรอง DC
วัสดุไดอิเล็กทริก
คุณสมบัติ
ESR ต่ำ
3 mOhms