KAM15ACG2A100FT มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
KYOCERA AVX
มีอยู่ในสต็อค: 6,973
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
KYOCERA AVX
มีอยู่ในสต็อค: 14,741
เอกสารข้อมูล
Direct
Knowles Syfer
Murata Electronics
Murata Electronics
Upgrade
Knowles Syfer
10 pF ±1% 100V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก C0G, NP0 0603 (1608 เมตริก)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
KAM15ACG2A100FT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
478-KAM15ACG2A100FTTR-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
KAM15ACG2A100FT
คำอธิบาย
CAP CER 10PF 100V NP0 0603
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
KAM15ACG2A100FT รุ่น
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ชุด
อัตรา
AEC-Q200
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
แอพพลิเคชั่น
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ความจุไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±1%
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.032" W (1.60mm x 0.81mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
ความหนา (สูงสุด)
0.035" (0.90mm)