KAM15ACG2A101GT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
478-KAM15ACG2A101GTTR-ND - เทปและม้วน (TR)
478-KAM15ACG2A101GTCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
478-KAM15ACG2A101GTDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
KAM15ACG2A101GT
คำอธิบาย
CAP CER 100PF 100V NP0 0603
คำอธิบายโดยละเอียด
100 pF ±2% 100V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก C0G, NP0 0603 (1608 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
KAM15ACG2A101GT รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±2%
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.032" W (1.60mm x 0.81mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
ความหนา (สูงสุด)
0.035" (0.90mm)