KAS15AR71H103KT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
478-KAS15AR71H103KTTR-ND - เทปและม้วน (TR)
478-KAS15AR71H103KTCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
478-KAS15AR71H103KTDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
KAS15AR71H103KT
คำอธิบาย
CAP CER 10000PF 50V X7R 0603
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10000 pF ±10% 50V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7R 0603 (1608 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
KAS15AR71H103KT รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
Mfr
คุณสมบัติ
ส่วนปลายอ่อน
ชุด
อัตรา
AEC-Q200
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แอพพลิเคชั่น
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ความจุไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.032" W (1.60mm x 0.81mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
ความหนา (สูงสุด)
0.020" (0.50mm)