KAS21KR72A223KU
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
478-KAS21KR72A223KUTR-ND - เทปและม้วน (TR)
478-KAS21KR72A223KUCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
478-KAS21KR72A223KUDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
KAS21KR72A223KU
คำอธิบาย
CAP CER 0.022UF 100V X7R 0805
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
0.022 µF ±10% 100V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7R 0805 (2012 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
KAS21KR72A223KU รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
Mfr
คุณสมบัติ
ส่วนปลายอ่อน
ชุด
อัตรา
AEC-Q200
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แอพพลิเคชั่น
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ความจุไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0805 (2012 เมตริก)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.01mm x 1.25mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
ความหนา (สูงสุด)
0.037" (0.94mm)