KGP55LR72E335MS2J
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
478-KGP55LR72E335MS2JTR-ND - เทปและม้วน (TR)
478-KGP55LR72E335MS2JCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
478-KGP55LR72E335MS2JDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
KGP55LR72E335MS2J
คำอธิบาย
2220, X7R, 250V, 3300NF, 20%, 2
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
3.3 µF ±20% 250V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก X7R SMD แบบซ้อน, 2 J-Lead
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
Mfr
คุณสมบัติ
ESL ต่ำ (ซ้อนกัน)
ชุด
แอพพลิเคชั่น
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SMD แบบซ้อน, 2 J-Lead
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.236" L x 0.197" W (6.00mm x 5.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความหนา (สูงสุด)
0.250" (6.35mm)