TCJB157M006R0035
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
478-8780-2-ND - เทปและม้วน (TR)
478-8780-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
478-8780-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TCJB157M006R0035
คำอธิบาย
CAP TANT POLY 150UF 6.3V 1210
คำอธิบายโดยละเอียด
150 µF หล่อ วเก็บประจุแบบโพลีเมอร์แทนทาลัม 6.3 V 1411 (3528 เมตริก), 1210 35mOhm @ 100kHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1411 (3528 เมตริก), 1210
ขนาด / มิติ
0.138" L x 0.110" W (3.50mm x 2.80mm)
ความจุไฟฟ้า
150 µF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.083" (2.10mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
รหัสขนาดของผู้ผลิต
B
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
6.3 V
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
35mOhm @ 100kHz