C13LPHGN515-15-10F มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
L-com
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
L-com
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
มีอยู่ในสต็อค: 17
Tensility International Corp
มีอยู่ในสต็อค: 731
Orion Fans
มีอยู่ในสต็อค: 27
GlobTek, Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 792
Qualtek
Assmann WSW Components
มีอยู่ในสต็อค: 800
Eaton Tripp Lite
StarTech.com
มีอยู่ในสต็อค: 4
10.00' (3.05m) สายไฟ สีดำ NEMA 5-15P ถึง IEC 320-C13 SJT
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
C13LPHGN515-15-10F
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5073-C13LPHGN515-15-10F-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
C13LPHGN515-15-10F
คำอธิบาย
IEC LOCK C13+ TO HG NEMA 5-15P,
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
จำนวนตัวนำ
3
ผู้ผลิต
ประเภทสายไฟ
SJT
ชุด
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
14 AWG
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
การป้องกัน
ไม่มีฉนวนหุ้ม
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความยาว
10.00' (3.05m)
รูปแบบ
ขาตัวผู้ (ใบมีด) ไปยังซ็อกเก็ตตัวเมีย (สล็อต)
สี
สีดำ
คอนเนคเตอร์ที่ 1
NEMA 5-15P
อัตราแรงดันไฟฟ้า
125V
คอนเนคเตอร์ที่ 2
IEC 320-C13
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
15A