FGG.0B.305.CLAD56
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FGG.0B.305.CLAD56-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FGG.0B.305.CLAD56
คำอธิบาย
CONN PLUG MALE 5P GOLD SLDR CUP
คำอธิบายโดยละเอียด
5 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์แบบกลม ปลั๊ก, ขาตัวผู้ ถ้วยบัดกรี
โมเดล EDA/CAD
FGG.0B.305.CLAD56 รุ่น
จำนวนของตำแหน่ง
5
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
6.5A
ขนาดของฝาครอบ - ใส่
305
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.209" ~ 0.220" (5.30mm ~ 5.60mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 250°C