FGG.0T.309.CLAC45
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1124-FGG.0T.309.CLAC45-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FGG.0T.309.CLAC45
คำอธิบาย
Circular Metal
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
9 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์แบบกลม ปลั๊ก, ขาตัวผู้ ถ้วยบัดกรี
โมเดล EDA/CAD
FGG.0T.309.CLAC45 รุ่น
หมวดหมู่
พื้นผิวฝาครอบ
โครเมียม
สี
เงิน
การป้องกันการเข้า
IP66/IP68 - ป้องกันฝุ่น, กันน้ำ, กันน้ำ
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
ประเภทคอนเนคเตอร์
คุณสมบัติ
ฝาหลัง
จำนวนของตำแหน่ง
9
การป้องกัน
ขนาดของฝาครอบ - ใส่
309
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
2A
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.161" ~ 0.177" (4.10mm ~ 4.50mm)
ส่วนปลาย
ถ้วยบัดกรี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 200°C