รูปภาพสำหรับ FGG.1K.308.CLAC45Z ไม่พร้อมใช้งาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
FGG.1K.308.CLAC45Z
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FGG.1K.308.CLAC45Z-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FGG.1K.308.CLAC45Z
คำอธิบาย
CONN PLUG MALE 8P GOLD SLDR CUP
คำอธิบายโดยละเอียด
8 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์แบบกลม ปลั๊ก, ขาตัวผู้ ถ้วยบัดกรี
โมเดล EDA/CAD
FGG.1K.308.CLAC45Z รุ่น
จำนวนของตำแหน่ง
8
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
5A
ขนาดของฝาครอบ - ใส่
308
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.161" ~ 0.177" (4.10mm ~ 4.50mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 200°C