FGG.2K.304.CLAC45Z
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FGG.2K.304.CLAC45Z-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FGG.2K.304.CLAC45Z
คำอธิบาย
CONN PLUG MALE 4P GOLD SLDR CUP
คำอธิบายโดยละเอียด
4 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์แบบกลม ปลั๊ก, ขาตัวผู้ ถ้วยบัดกรี
โมเดล EDA/CAD
FGG.2K.304.CLAC45Z รุ่น
สี
เงิน
ชุด
การป้องกันการเข้า
IP66/IP68 - ป้องกันฝุ่น, กันน้ำ, กันน้ำ
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
คุณสมบัติ
ฝาหลัง
ประเภทคอนเนคเตอร์
การป้องกัน
จำนวนของตำแหน่ง
4
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
15A
ขนาดของฝาครอบ - ใส่
304
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.161" ~ 0.177" (4.10mm ~ 4.50mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 200°C